ราคา 1470000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 58800.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ ฟีล คอนโดมิเนียม รัชดา36

Ann
0839792462
2023-09-05 00:38:46.0
เลขที่ประกาศ: 455241
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Bts รัชโยธินฟีล คอนโดมิเนียม รัชดา36 25 ตรม.ซอยเสือใหญ่

::จุดเด่น::
ถูก

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 25 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารA
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 8 ชั้น

ศาล
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.817,100.581

ราคา: 1,470,000 บาท

สนใจติดต่อ: Ann 0839792462
Line: 1agent

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ฟีล คอนโดมิเนียม รัชดา36

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ฟีล คอนโดมิเนียม รัชดา36

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย คอนโด Bts รัชโยธินฟีล คอนโดมิเนียม รัชดา36 25 ตรม. ซอยเสือใหญ่

เลขที่: 455241
2023-09-05 00:38:46.0
Add to wishlist

ฟีล คอนโดมิเนียม รัชดา36

ขนาดพื้นที่ 25.0 ตารางเมตร

Ann

0839792462

ขาย 1470000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1470000.00 บาท
แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง 60 ราคา 25,000บาท/เดือน Line ID : @lovebkk (มี @ ด้วย)
เช่า 25000.00 บาท